  • Cylinders Khí ORV16X100 Koganei
  • XUẤT XỨ:      JAPAN
    TÌNH TRẠNG:     MỚI 100%
    HÃNG SẢN XUẤT:     KOGANEI
    GIÁ BÁN:     LIÊN HỆ 0981801821
    MÃ SẢN PHẨM : Cylinders Khí ORV16X100 Koganei
    ĐẠI LÝ KOGANEI VIỆT NAM
    Intorq Vietnam, Phanh điện từ BFK468 Intorq, Đại lý Intorq Vietnam
  • Thông Tin Sản Phẩm
  • Đánh Giá
Đại lý phân phối chính hãng Koganei Việt Nam
ORV16X100 Cylinders Khí Koganei
 Thông số kỹ thuật
           • Tốc độ hoạt động (mm / s) 80 ~ 500 (Bộ đệm cao su), 800 (với Bộ giảm chấn)
           • Áp suất tối đa : 0,8 MPa
           • Áp suất vận hành: 0,15  (MPa)
           • Mô men tĩnh Mp : 3.2 (N • m)
           • Kết nối Dia : M5x0,8
           • Hành trình : 100 mm
           • Kích thước bàn Chiều dài L : 212 mm
           • Kích thước bàn Chiều rộng W : 30 mm
           • Chiều cao H : 28 mm