  • CPC sensor PR-SMI-500-5-HY Pora
  • XUẤT XỨ:    KOREA
    TÌNH TRẠNG:    MỚI 100%
    HÃNG SẢN XUẤT:     PORA
    GIÁ BÁN:     LIÊN HỆ 0981801821
    MÃ SẢN PHẨM : CPC sensor PR-SMI-500-5-HY Pora
    ĐẠI LÝ PORA VIỆT NAM
  • Thông Tin Sản Phẩm
  • Đánh Giá
Đại lý phân phối chính hãng Pora tại Việt Nam
 Đặc trưng
    • Sự thay đổi gây ra bởi sự nhiễu loạn của trường điện từ bởi một vật thể kim loại
    • (nhôm, niken, magiê, thép không gỉ, đồng, v.v.) giữa các cảm biến.
    • Không bị nhiễu ngay cả khi bộ phận phát hiện cảm biến tiếp xúc
    • Với ánh sáng mạnh hoặc bị cản trở hoặc bị ô nhiễm bởi các vật liệu không phải kim loại.
Thông số kỹ thuật
         • khoảng cách phát hiện cảm biến: 500 mm
         • Chiều dài phát hiện hiệu quả: 400 ~ 1400 mm
         • Giới hạn kiểm soát: - + 5 mm
         • Nguồn cung cấp: 100 ~ 240 Vac, 50 / 60Hz / 2A