  • Thiết bị điều khiển lực căng PR-DTC-3100P Pora
  • XUẤT XỨ:    KOREA
    TÌNH TRẠNG:    MỚI 100%
    HÃNG SẢN XUẤT:     PORA
    GIÁ BÁN:     LIÊN HỆ 0981801821
    MÃ SẢN PHẨM : Thiết bị điều khiển lực căng PR-DTC-3100P Pora
    ĐẠI LÝ PORA VIỆT NAM
  • Thông Tin Sản Phẩm
  • Đánh Giá
Đại lý phân phối chính hãng Pora tại Việt Nam
 Ứng dụng
Thiết bị điều khiển lực căng bán tự động kiểu vòng hở.
 Đặc trưng
 Thông số kỹ thuật
                          • Hình dạng: 3,2 "TFT-LCD
                          • Đầu vào cảm biến: 0 ~ 10Vdc
                          • Đầu vào điều khiển: 0 ~ 24Vdc (PWM) / 2,8A
                          • Tín hiệu căng: 0 ~ 10Vdc, 4 ~ 20mAdc
                          • Nguồn cấp: 10 ~ 240Vac, 50 / 60Hz (80VA)